สมพล
หลักสูตร ASP.NET ในตาราง เริ่มวันไหนครับ
by สมพล ระวังงาน - Tuesday, 13 October 2009, 01:21 AM

หลักสูตร ASP.NET ในตาราง เริ่มวันไหนครับ ในตารางเริ่มวันที่ 1 ต.ค. 52 แต่เข้าไปแล้วยังไม่มี ครับ
Picture of ดร.ศยามน อินสะอาด
ตอบ: หลักสูตร ASP.NET ในตาราง เริ่มวันไหนครับ
by ดร.ศยามน อินสะอาด - Tuesday, 27 October 2009, 08:27 PM

ขออภัยด้วยค่ะ เลื่อนเวลา เริ่มเรียนเป็น วันที่ 1 พฤศจิกายน 2552 ค่ะ

สมพล
Re: ตอบ: หลักสูตร ASP.NET ในตาราง เริ่มวันไหนครับ
by สมพล ระวังงาน - Monday, 16 November 2009, 10:22 PM

วันนี้วันที่ 16 พ.ย. 2552 ครับ เข้ามาแล้วก็ยังใช้งานไม่ได้ครับ
ไม่ทราบว่าผมเข้าผิดหรือเปล่า หรือมีข้อผิดพลาดอย่างไรครับช่วยตรวจสอบให้ด้วยครับ

Universidade Federal do Rio de Janeiro

© ศูนย์นวัตกรรมและเทคโนโลยีการศึกษา
(The Center for Educational Innovation and Technology:CEIT)

UFRJ

Online: 0 Messages: 0
You are not logged in. (Login)