Tung
เข้าเรียนไม่ได้อ่ะครับ
by ธีรพงศ์ วชิรโกเมน - Monday, 20 September 2010, 04:20 PM

คือผมคลิกเข้าไปเรียนในรายวิชาที่เลือกเรียน แล้วมันให้ใส่ คีย์ ซึ่งผมก็ลองใส่ ไอดี แล้วก็เข้าไม่ได้ งง ครับ

ผมต้องทำยังไงถึงจะเข้าเรียนได้ครับ
Picture of พันทิพา อมรฤทธิ์
ตอบ: เข้าเรียนไม่ได้อ่ะครับ
by พันทิพา อมรฤทธิ์ - Tuesday, 21 September 2010, 03:43 PM

เรียน อ. ธีรพงศ์

ทางทีมงานได้แก้ไขและส่งรายละเอียดรหัสผ่านไปให้ใหม่ทาง e-Mail คุณธีรพงศ์ เรียบร้อยแล้วนะค่ะ ติดขัดปัญหาแจ้งได้ค่ะ

Universidade Federal do Rio de Janeiro

© ศูนย์นวัตกรรมและเทคโนโลยีการศึกษา
(The Center for Educational Innovation and Technology:CEIT)

UFRJ

Online: 0 Messages: 0
You are not logged in. (Login)